ఆధునిక సాంకేతిక వినియోగం లో ముందున్నం.. మైనంపల్లి

నానాటికీ అందుబాటులోకి వస్తున్న ఆధునిక సాంకేతికతతో ప్రస్తుతం ఎదురవుతున్న ఎన్నో సవాళ్లకు సమాధానం లభిస్తుందని మల్కాజ్ గిరి ఎమ్మెల్యే మైనంపల్లి హనుమంతరావు అన్నారు. ఆదివారం బంజారాహిల్స్ లోని ఓ హోటల్ లో ఏర్పాటు చేసిన కార్యక్రమానికి ముఖ్య అతిథిగా హాజరైన మైనంపల్లి బుక్ మై డయాగ్నొస్టిక్ డాట్ కాం (బీ ఎం డి) సంస్థ లోగో ను డైరెక్టర్లు బొడ్డు అశోక్, ఆదిత్య, ప్రవీణ్ లతో కలిసి ఆవిష్కరించారు. సంస్థ యాప్ ను కుత్బుల్లాపూర్ ఎమ్మెల్యే వివేకానంద ప్రారంభించరు. ఈ సందర్భంగా వారు మాట్లాడుతూ కోవిడ్ సమయంలో ఎంతోమంది వైద్య పరీక్షలు, చికిత్సల కోసం తీవ్ర ఇబ్బందులు ఎదుర్కొన్నారని అలాంటి వారికి ఇంటి వద్దనే వైద్య పరీక్షలు, ఆన్ లైన్ ద్వారా చికిత్సలు అందించే విధానం ఎంతగానో తోడ్పడిందని అన్నారు. అదే తరహాలో నగరంలోని ముఖ్యమైన డయాగ్నోస్టిక్ సెంటర్ల తో ఒప్పందం కుదుర్చుకొని మెరుగైన వైద్య నిర్ధారణ పరీక్షల కోసం బి ఎం డి సంస్థ ప్రత్యేకమైన యాప్, వెబ్ సైట్ ల ను అందుబాటులోకి తీసుకురావడం అభినందనీయమని అన్నారు. వివిధ రకాల ఆరోగ్య సమస్యలతో బాధపడుతున్న వారికి ఇంటి వద్దనే వైద్య పరీక్షలు నిర్వహించడంతో పాటు వారి నివేదికలను వేగవంతంగా అందించడమే లక్ష్యంగా తమ సంస్థ ఈ సేవలను అందుబాటులోకి తెచ్చినట్లు డాక్టర్ నీలా శ్రీనివాస్ తెలిపారు. ప్రస్తుతం నగరంలో సేవలు ప్రారంభించిన తమ సంస్థ త్వరలోనే మరిన్ని నగరాలలో అందుబాటులోకి తెచ్చేందుకు ప్రయత్నిస్తుందని తెలిపారు.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s