ఎటిఎం దొంగ, చివరికి ఇలా దొరికిపోయాడు

ఎటిఎం కార్డును దొంగిలించి, మోసపూరితంగా డబ్బును డ్రా చేసినందుకు గాను రాచకొండ సైబర్ క్రైమ్స్ పోలీసులు ఒక వ్యక్తిని అరెస్ట్ చేశారు. వనస్తలిపురంలో ప్రకాశం జిల్లాకు చెందిన తన్నిరు లక్ష్మీనారాయణ వయసు 27, నిందితుడు. అదే ప్రాంతంలో నివసించే బాధితుల ఇంట్లో కుక్‌గా చేరాడు. బాధితురాలి సోదరి యూఎస్ఏ లో ఉంటూ అవసరాలకోసం డబ్బును పంపేది, అది గమనించిన నిందితుడు ఎలాగైనా డబ్బును కాజేయలని ఆలోచనతో బాధితుడి యొక్క ఎటిఎం కార్డు ఎల్లప్పుడూ తన టేబుల్‌పై ఎటిఎం కార్డు ముఖచిత్రంలో వ్రాసిన పిన్ నంబర్‌తో పాటు ఉంచడం గమనించాడు. .

అతని ప్రణాళిక ప్రకారం నిందితులు ఆమె ఇంటి నుండి చాలాసార్లు ఎటిఎం కార్డును దొంగిలించారు మరియు ప్రభుత్వానికి సమీపంలో ఉన్న ఎటిఎం కేంద్రాల నుండి డబ్బును ఉపసంహరించుకునేవారు. ఇప్పటి వరకు నిందితుడు సుమారు 2,70,000 మొత్తాన్ని ఉపసంహరించుకున్నాడు. 2020 డిసెంబర్ నెలలో బాధితురాలి సోదరి భారతదేశానికి వచ్చింది మరియు ఆమె బ్యాంక్ స్టేట్మెంట్లను ధృవీకరించినప్పుడు ఖాతాలో చాలా అనధికార లావాదేవీలు జరిగిందని ఆశ్చర్యపోయారు. అప్పటి నుండి నిందితులు బాధితుల ఇంట్లో పనిచేయడం మానేసి, బెంగళూరు వెళ్లి మోసపూరితంగా ఉపసంహరించుకున్న డబ్బును విలాసవంతంగా ఖర్చు చేశారు.

దర్యాప్తులో, నిందితుడిని శనివారం అరెస్టు చేసిన అన్ని సాంకేతిక ఆధారాలను ఐఓ సేకరించి, న్యాయ కస్టడీకి హాజరుపరుస్తున్నారు.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s