అనారోగ్యంతో చనిపోయిన రాచకొండ పోలీసు కుటుంబాలకు భద్రత నుండి ఆర్దిక సహాయం

అనారోగ్యంతో చనిపోయిన రాచకొండ పోలీసు కుటుంబాలకు భద్రత నుండి ఆర్దిక సహాయం అందచేసిన రాచకొండ అడ్మిన్ డి‌సి‌పి శ్రీమతి శిల్పవల్లి.
రాచకొండ సి‌పి మహేశ్ భగవత్, అడిషనల్ కమిషనర్ సుధీర్ బాబు వారి పర్యవేక్షణలో ఈరోజు రాచకొండ పోలీసు కమిషనరేట్ కార్యాలయం (నేరేడ్ మెట్)లో ఇటీవల అనారోగ్యంతో మరిణించిన అర్మేడ్ పోలీసు హెడ్ క్వార్టర్ అంబేర్పెట్ లో పనిచేసిన శ్రీ బాలయ్య, ఆర్‌ఎస్‌ఐ, అర్మేడ్ హెడ్ కానిస్టేబుల్ రవి కుమార్ కుటుంబ సభ్యులకు భద్రత, కార్పస్, విడో ఫండ్, ఫ్లాగ్ ఫండ్ చెకులు ఇవ్వడం జరిగింది. ఆర్‌ఎస్‌ఐ బాలయ్య బార్య మంజుల కు భద్రత నుండి 8 లక్షల చెక్, కార్పస్ నుండి Rs.49,800/- ఇవ్వడం జరిగింది. హెడ్ కానిస్టేబుల్ రవి కుమార్ బార్య సరిత దేవి కి భద్రత నుండి 1,99,055=00, కార్పస్ నుండి 49,800=00, ఫ్లాగ్ ఫండ్ @ 10,000=00, విడో ఫండ్ @ 10,000=00 మరియు కూతుళ్ళు శృతి, ప్రీతి లకు భద్రత చెరోక లక్ష రూపాయలు చెక్ లను ఇవ్వడం జరిగింది. అడ్మిన్ శ్రీమతి శిల్పవల్లి వారికి పెన్షన్ తొందరగా వచ్చే విదంగా తగు చర్యలు తీసుకోవాలని మినిస్టీరియల్ సిబ్బందికి ఆదేశాలు ఇవ్వడం జరిగింది.
అంబర్ పేట్ అర్మ్ డ్ పోలీసు హెడ్ క్వార్టర్ నందు రిజర్వ్ సబ్ ఇన్స్పెక్టర్ గా బాలయ్య పనిచేసినారు. తేదీ 13-10-2020 రోజున అకస్మాత్తుగా వచ్చిన గుండె పోటుతో మరిణించినారు. అదే విదంగా అర్మేడ్ హెడ్ కానిస్టేబుల్ గా పనిచేసిన రవి కుమార్ అనారోగ్యముతో చికిత్స పొందుచూ తేదీ 4-10-2020 రోజున చని పోయినారు.
ఈ కార్యక్రమములో రాచకొండ అడ్మిన్ సి‌ఏ‌ఓ పుష్పరాజ్, పోలీసు అధికారుల సంఘం అధ్యక్షులు సి‌హెచ్. భద్రా రెడ్డి మరియు జి.క్రిష్ణా రెడ్డి పాల్గొన్నారు.

Police welfare fund

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s