కేశవాపూర్ భూసేకరణ వేగవంతం చేయాలి : కలెక్టర్ శ్వేతా మహంతి

రాష్ట్ర రాజధాని హైదరాబాద్కు
తాగునీరందించేందుకు కేశవాపూర్ వద్ద నిర్మించనున్న రిజర్వాయర్కు భూసేకరణకు అవసరమైన ప్రక్రియను వేగవంతం చేయాలని, ఈ విషయంలో సంబంధిత శాఖల అధికారులు సమన్వయంతో పని చేయాల్సి ఉంటుందని మేడ్చల్ – మల్కాజిగిరి జిల్లా కలెక్టర్ శ్వేతా మహంతి అన్నారు.
గురువారం కలెక్టరేట్లోని కలెక్టర్ ఛాంబర్ లో రెవెన్యూ, నీటి పారుదల శాఖతో పాటు ఆయా శాఖల అధికారులతో సమీక్ష సమావేశం నిర్వహించారు.

ఈ సందర్భంగా కలెక్టర్ మాట్లాడుతూ కేశవాపూర్ వద్ద 5.04 టీఎంసీల సామర్థ్యంతో నిర్మించడానికి ప్రభుత్వం తలపెట్టిన రిజర్వాయర్కు అవసరమైన భూసేకరణ చేయాల్సిన అవసరం ఎంతైనా ఉందన్నారు. జిల్లాలోని మూడుచింతలపల్లి మండలం కేశవాపూర్ వద్ద దీనిని నిర్మించనున్నట్లు వివరించారు. రిజర్వాయర్ నిర్మాణానికి భారీ వ్యయంతో పాటు నాలుగు గ్రామాల పరిధిలో అవసరమైన భూమిని సేకరించాలన్నారు. ఈ విషయంలో ఆయా శాఖల అధికారులు సమన్వయంతో కలిసి పని చేసి పని ప్రారంభమయ్యేలా చర్యలు తీసుకోవాలని కలెక్టర్ శ్వేతా మహంతి సూచించినారు.

అనంతరం పలు సూచనలు చేశారు. ఈ కార్యక్రమంలో జిల్లా అదనపు కలెక్టర్ విద్యాసాగర్, సాగునీటి పారుదల శాఖల అధికారులు, ఆర్డిఓ మల్లయ్య, డి ఆర్ ఓ .లింగ్య నాయక్ , డిఎఫ్ ఒ వెంకటేశ్వర్లు , తాసిల్దార్ సురేష్, గోవర్ధన్ తదితరులు పాల్గొన్నారు.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s