తాడేపల్లి తోటలో గంజాయి పంట: రూ. 500 పెట్టుబడితో రూ. 50 వేలు లాభం.. షాకింగ్ విషయాలు!


గుంటూరు, కృష్ణా జిల్లాల్లోని యువత మత్తుకు బానిసలుగా మారుతున్న షాకింగ్ ఉదంతం వెలుగులోకి వచ్చింది. ముఖ్యంగా విజయవాడ, గుంటూరు నగరాలకు మధ్యలో ఉండే తాడేపల్లిలో అయితే ఏకంగా గంజాయి తోటను పెంచుతున్నట్లు వెలుగులోకి వచ్చింది. విద్యార్థులకు మత్తు సరఫరా చేసేందుకు తాడేపల్లి అడ్డాగా మారింది. తాడేపల్లి తోటలో పండే గంజాయి పంటతో కుర్రకారు మత్తులో జోగుతున్నట్లు బట్టబయలైంది. విశాఖపట్నం మన్యం నుంచి మంగళగిరి మీదుగా తాడేపల్లికి ఈ దందా సాగుతున్నట్లు తేలింది. చివరికి, గంజాయి సరఫరా చేస్తున్న గ్యాంగ్‌ను గుంటూరు పోలీసులు అరెస్ట్ చేశారు. ఈ మేరకు గుంటూరు అర్బన్ ఎస్పీ కార్యాలయంలో నిందితులను పోలీసులు మీడియా ఎదుట ప్రవేశపెట్టారు.
ఫోన్ కొడితే గంజాయి..
పోలీసులు తెలిపిన వివరాల మేరకు.. తాడేపల్లి కేంద్రంగా సాగుతున్న గంజాయి దందాలో నిర్వాహకులు ఈ మత్తు పీల్చడమే కాకుండా, అమ్మకాలు కూడా చేస్తున్నట్లు తేలింది. 4జీ కంటే స్పీడ్‌గా వీళ్ల నెట్ వర్క్ పని చేస్తోందని వెల్లడైంది. ఒక్క ఫోన్ కాల్ చేస్తే చాలు హోమ్ డెలివరీ కూడా చేసేలా పక్కా వ్యవస్థను రన్ చేస్తున్నారు. విశాఖ మన్యంలో గంజాయి ధర తక్కువ కావటంతో కార్లు, ద్విచక్రవాహనాలు వేసుకుని మరి గంజాయి స్మగ్లింగ్ చేస్తున్నట్లు వెలుగులోకి వచ్చింది.
పోలీసుల నిఘా కళ్లు కప్పి ఎవరికి అనుమానం రాకుండా విద్యార్థుల మాదిరిగా కాలేజీ బ్యాగ్స్‌లో గంజాయి రవాణా చేస్తున్నట్లు తేలింది. కేజీ గంజాయికి రూ. 500 పెట్టుబడితో రూ. 30 వేల నుంచి రూ. 50 వేల వరకు లాభాలు గడిస్తున్నట్లు బట్టబయలైంది. యువత చెడు అలవాట్లు, వ్యాసనాలకు అలవాటు పడి సులభంగా డబ్బు సంపాదించాలని జీవితాలు నాశనం చేసుకుంటున్నాయని పోలీసులు వెల్లడించారు.
ఈ నేపథ్యంలో పక్కాగా లభించిన ఆధారాల మేరకు శనివారం గంజాయి సరఫరా చేస్తున్న గ్యాంగ్ అరెస్ట్ చేసినట్లు పోలీసులు వెల్లడించారు. మొత్తం 7 కేజీల గంజాయి స్వాధీనం చేసుకున్నామని, 9 మంది యువకులను అరెస్టు చేసినట్లు తెలిపారు. అలాగే 2 కార్లు, 5 సెల్ ఫోన్లు సీజ్ చేశామన్నారు. యువత మత్తుకు దూరంగా ఉండాలని సూచిస్తున్నారు. కాగా, ఈ ఘటన తల్లిదండ్రులకు గట్టి హెచ్చరిక వంటిదని తెలియజేస్తోంది. పిల్లలపై ఎప్పటికప్పుడు నిఘా పెట్టి, వారి అలవాట్లను పరిశీలించాల్సిన అవసరాన్ని ఈ ఘటన తేటతెల్లం చేస్తోంది.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s