నిమ్మకాయ రుచి కలిగిన గ్లూకోవిటా బోల్ట్స్‌తో మీ రోగనిరోధక శక్తిని పెంచుకోండి

రోగనిరోధక శక్తి – ఈ రోజుల్లో ప్రతి సంభాషణలో అందరూ వింటున్న మాట మాత్రమే కాదు, ఒక అవసరం కూడా – దృఢంగా, ఆరోగ్యంగా మారేందుకు, చురుకైన జీవితాన్ని గడిపేందుకు ఇది అత్యవసరం. ఆరోగ్యకరమైన రోగనిరోధక శక్తిని రూపొందించుకునే ప్రయాణం ప్రతి ఒక్కరి బాల్యం నుంచే ప్రారంభమవుతుంది. ఇప్పుడు, తమకు ఇష్టమైన దాన్ని మాత్రమే తినే పిల్లలు తమ ప్లేట్‌లోని ఆకుకూర ఎన్నిసార్లు తినకుండా వదిలి వేశారు లేదా నారింజ పండును తాను తినకుండా పక్కింటి స్నేహితుడికి పంపించారు? చాలా సార్లు ఇది మీ అనుభవానికి వచ్చే ఉంటుంది. ఆరోగ్యకరమైన ఆహారాన్ని తినడానికి వారి ఇష్టపడకపోతే, దాని రుచి వారి నోటికి సహించకపోతే, గొప్ప రుచిని అందించేందుకు, రోగ నిరోధక శక్తిని పెంచే ఎంపికలను చూసుకోవడం తల్లి బాధ్యత కిందకు వస్తుంది.

నేటి తరం తల్లులు తమ కుటుంబం ముఖ్యంగా తమ పిల్లల రోగ నిరోధక శక్తి గురించి నిరంతరం ఆందోళన చెందుతూ ఉంటారు. దీన్ని దృష్టిలో పెట్టుకుని, విప్రో కన్స్యూమర్ కేర్ అండ్ లైటింగ్ బ్రాండ్ గ్లూకోవిటా బోల్ట్స్‌ను కొత్త లెమనీ రుచితో మార్కెట్లోకి అందుబాటులోకి తీసుకువచ్చింది. గ్లూకోవిటా బోల్ట్స్ నిమ్మకాయ ఒక విప్లవాత్మక ఉత్పత్తి కాగా, విటమిన్ సి సమృద్ధిగా ఉన్న, ఇది రోగనిరోధక శక్తిని పెంచడంలో సహాయపడుతుంది మరియు చక్కని రుచితో తేలికగా వెంటతీసుకు వెళ్లగలిగిన ఫార్మాట్‌లో తక్షణ శక్తిని అందిస్తుంది.

క్యాంపెయిన్‌లో భాగంగా, గ్లూకోవిటా బోల్ట్స్ ఇటీవల ఒక టీవీ వాణిజ్య ప్రచార చిత్రాన్ని విడుదల చేయగా, ఒక తల్లి తన పిల్లలను ఏదైనా క్రిములు/వ్యాధుల నుంచి కాపాడేందుకు తగినంత రోగ నిరోధక శక్తిని కలిగి ఉందని నిర్ధారించేందుకు మరియు వారి రోగనిరోధక శక్తిని పెంచేందుకు ఒక ఎంపిక కోసం ఆమె శోధించే విధానం వారికి ఆనందాన్ని అందిస్తుంది.

కొత్త వేరియంట్ మరియు క్యాంపెయిన్ గురించి విప్రో కన్స్యూమర్ కేర్ & లైటింగ్ మార్కెటింగ్ ఉపాధ్యక్షుడు ఎస్.ప్రసన్న రాయ్ మాట్లాడుతూ, ‘‘తమ పిల్లల రోగ నిరోధక శక్తి గురించి తల్లులు ఎల్లప్పుడూ ప్రాధాన్యత ఇస్తుంటారు. రోగ నిరోధక శక్తి లేకుంటే, ప్రమాదాలు వైరస్‌లు, క్రిములు మరియు బ్యాక్టీరియతో తలెత్తే కొత్తరకాల వ్యాధుల బారిన పడే అవకాశం ఉంది. పిల్లలు అనారోగ్యానికి గురయ్యేందుకు లేదా శక్తిని కోల్పోయే ప్రమాదం ఎక్కువగా ఉన్న వాతావరణంలో, వారికి రోగ నిరోధక శక్తిరి ఆస్వాదించేలా బలంగా ఉండేలా చూసుకోవడం బ్రాండ్‌కు కీలకం. ఈ లక్ష్యంతో, మేము విటమిన్ సి కలిగిన నిమ్మకాయ రుచిలో గ్లూకోవిటా బోల్ట్‌లను విడుదల చేశాము. అది తక్షణం శక్తిని అందిస్తుంది, తాజా రుచితో రోగనిరోధక శక్తిని పెంచుతుంది. ఇదంతా ఒక తల్లి తన కుటుంబ సభ్యులకు రోగనిరోధక శక్తిని అందించే కష్టాలను అంతం చేస్తుందని’’ ఆయన పేర్కొన్నారు.

దీని గురించి ఓగిల్వి సౌత్ గ్రూప్ క్రియేటివ్ డైరెక్టర్ ముఖేష్ కుమార్ మాట్లాడుతూ, ‘‘నేటి అనిశ్చిత కాలంలో, ప్రతి తల్లి తన బిడ్డకు వివిధ రకాలుగా రోగ నిరోధక శక్తిని పెంచే బూస్టర్లతో రక్షించాలని కోరుకుంటుంది. కాని పిల్లలు ఎప్పుడూ తాము తినేదానిలో ప్రతి దానిలో రుచి కోసం చూస్తారు . గ్లూకోవిటా లెమనీ బోల్ట్స్‌తో రోగనిరోధక శక్తికి రుచిని జోడించాలనే ఆలోచనతో రూపొందించాము. రోగనిరోధక శక్తితో కూడిన ఆహారం లేదా పానీయాలతో తల్లులు తమ పిల్లలను పోషించేందుకు తల్లులు ఎదుర్కొంటున్న సవాళ్లను మా టీవీసీ చూపిస్తుంది మరియు గ్లూకోవిటా లెమనీ బోల్ట్స్ తల్లికి తన పిల్లలలో రోగనిరోధక శక్తిని కొంత గొప్ప అభిరుచితో ఎలా ఉంచాలో తెలియజేస్తుందని’’ పేర్కొన్నారు.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s