ది హాత్ – లైఫ్ స్టైల్ ప్రదర్శన షురూ..సందడి చేసిన సెలబ్రిటీలు.

ది హాత్ – ప్రీమియమ్ హెరిటేజ్ ఫ్యాషన్ & లైఫ్ స్టైల్, 3-రోజుల వస్త్రోత్పత్తుల ప్రదర్శన, బంజారా హిల్స్ లోని తాజ్ కృష్ణ లో టాలీవుడ్ నటీ (ఏప్రిల్ 28 న ఎం జరిగింది – మూవీ ఫేం) శేర్రి అగర్వాల్ మరియు సామాజికవేత్త బినా మేహత లు కలిసి ప్రారంభించారు.

నగర మగువ ఫ్యాషన్ ప్రియులకోసం దేశం లొని అనేక నగారాల మహిళలు వ్యాపారవేత్తలు డిజైనర్ల లను ఓకే వేదికలో ఏర్పాటు చెయడం అభినందనీయం ఆని నటి శెర్రి మరియు బినా అన్నరు.

“ది హాత్” హైదరాబాద్ కు వెచ్చని వేసవి షాపింగ్ కేళీనీ తీసుకొచ్చింది, ఈ ప్రదర్శన లో ఉత్తమ మరియు ప్రస్తుత ఫ్యాషన్ ట్రెండుకు అనుగుణమైన సేకరణలతో భారతీయ దుస్తులు, డిజైనర్ వేర్, వెస్ట్రన్ మరియు ఇండియన్ అప్పారెల్, హ్యాండ్లూమ్స్, డిజైనర్ జ్యువెలరీ మరియు ఆభరణాల తో పాటు గృహోపకరణాలు, పాదరక్షలు వంటి వేలాది రకాల ఉత్పత్తులు ఒకే వేదిక లో ఏర్పాటుచేశామని నిర్వాహకులు అనుపమ్ ముఖర్జీ చెప్పారు.

ప్రదర్శన ఈ నెల 20 తేదీ వరకు కొనసాగుతుందని,ముంబై, ఢిల్లీ, బెంగళూరు, లక్నో, అహ్మదాబాద్, ఇండోర్, పూణ్, సూరత్, వారణాసి, యుపి, వడోదరా, కోల్కతా, పంజాబ్, జైపూర్, హైదరాబాద్ల నుంచి దేశవ్యాప్తంగా డిజైనర్లు తమ ఉత్పత్తులను ప్రదర్శితున్నారని వారు తెలిపారు.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s