ప్రజల ప్రాణాలకంటే… పబ్బులు.. బార్లు… మీకు ముఖ్యమా ..? తెలంగాణ రాష్ట్ర ప్రభత్వానికి.. హై కోర్టు సూటి ప్రశ్న.

High court

ఒక దిక్కు కరోనా వైరస్ విచ్చలవిడిగా పెరిగిపోతూ ప్రజలు భయపడుతుంటే.. తెలంగాణ ప్రభుత్వానికి ప్రజల ప్రాణాలంటే ఏమాత్రం పట్టింపు లేనట్టుగానే వ్యవహరిస్తుందని, ప్రభుత్వ పనితీరుపై హైకోర్టు తీవ్ర అసహనం వ్యక్తం చేసింది.
జన సంచారం తగ్గించేందుకు ఎందుకు చర్యలు తీసుకోవడం లేదని ప్రశ్నించింది. సినిమా హాళ్లు, పబ్బులు, బార్లలో రద్దీని తగ్గించేందుకు ఏం చర్యలు తీసుకున్నారని హైకోర్టు అడిగింది. ప్రభుత్వం సమర్పించిన నివేదికలో కనీస వివరాలు ఉండటం లేదని అన్న కోర్టు.. పబ్బులు, బార్లు మరియు వైన్స్ ముఖ్యమా అని సూటిగా ప్రశ్నించింది.

రాష్ట్రంలో జన సంచారం నియంత్రణకు ప్రభుత్వం త్వరలో నిర్ణయం తీసుకుంటుందని ఏజీ కోర్టుకు తెలిపారు. ప్రజల ప్రాణాలు పిట్టల్లా రాలుతుంటే ఇంకెప్పుడు నిర్ణయాలు తీసుకుంటారు.. ప్రభుత్వం నిర్ణయాలు తీసుకుంటుందా, ఆదేశాలు ఇవ్వమంటారా అని హైకోర్టు మండిపడింది. ప్రభుత్వ నిర్ణయాలను మధ్యాహ్నంలోగా నివేదించాలని ఆదేశించింది. భోజన విరామం తర్వాత తిరిగి విచారణ చేపడతామని, మధ్యాహ్నం విచారణకు సంబంధిత అధికారులు హాజరు కావాలని కోర్టు పేర్కొంది.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s